Halogen free harshen retardant kamar APP, AHP, MCA yana ba da fa'idodi masu mahimmanci lokacin amfani da filastik. Yana aiki a matsayin mai tasiri mai tasiri na harshen wuta, yana inganta ƙarfin wuta na kayan. Bugu da ƙari, yana taimakawa inganta injiniyoyin filastik da kayan zafi, yana sa ya zama mai dorewa da juriya ga yanayin zafi.
filastik harshen wuta retardant PP
Bayanin samfur: TF-241 galibi ya ƙunshi P da N, wani nau'in halogen ne wanda ba shi da kariya ga muhalli ga polyolefin. An inganta shi musamman dondaban-daban PP. Ya ƙunshi tushen acid, tushen iskar gas da tushen carbon, TF-241 yana ɗaukar tasiri ta hanyar haɓakar char da injin intumescent.
Amfani:PP mai ɗaukar wuta da TF-241 ke kula da ita yana da mafi kyawun juriya na ruwa. Har yanzu yana da kyakkyawan aiki mai ɗaukar wuta (UL94-V0) bayan tafasa 72 hours a cikin 70 ℃ ruwa.
PP (3.0-3.2mm) tare da 22% TF-241 na iya wuce gwajin UL94 V-0 da GWIT 750 ℃ / GWFI 960 ℃.
PP (1.5-1.6mm) tare da ƙarar ƙarar 30% na TF-241 na iya wuce gwajin UL94 V-0.
Takardar bayanan Fasaha / Ƙayyadaddun bayanai:
| Ƙayyadaddun bayanai | TF-241 |
| Bayyanar | Farin foda |
| P2O5abun ciki (w/w) | ≥52% |
| N abun ciki (w/w) | ≥18% |
| Danshi (w/w) | ≤0.5% |
| Yawan yawa | 0.7-0.9 g/cm3 |
| Rushewar Zazzabi | ≥260℃ |
| Matsakaicin girman barbashi (D50) | kusan 18µm |
Halaye:
1. Farin foda, kyakkyawan juriya na ruwa.
2. Ƙarƙashin ƙarancin ƙima, ƙarancin hayaki.
3. Halogen-free kuma babu wani nauyi karfe ions.
Aikace-aikace:
Ana amfani da TF-241 a ciki homopolymerization PP-H da copolymerization PP-B . Ana amfani da shi sosai a ciki
polyolefin mai hana harshen wuta kamar hutar iska da kayan aikin gida.
Tsarin Magana don 3.2mm PP (UL94 V0):
| Kayan abu | Formula S1 | Formula S2 |
| Homopolymerization PP (H110MA) | 77.3% |
|
| Copolymerization PP (EP300M) |
| 77.3% |
| Man shafawa (EBS) | 0.2% | 0.2% |
| Antioxidant (B215) | 0.3% | 0.3% |
| Anti-dripping (FA500H) | 0.2% | 0.2% |
| TF-241 | 22% | 22% |
Kaddarorin injina bisa 30% ƙarar ƙarar TF-241. Tare da 30% TF-241 don isa UL94 V-0 (1.5mm)
| Abu | Formula S1 | Formula S2 |
| Matsakaicin zafin wuta | V0 (1.5mm) | UL94 V-0 (1.5mm) |
| Iyakancin iskar oxygen (%) | 30 | 28 |
| Ƙarfin ɗaure (MPa) | 28 | 23 |
| Tsawaitawa a lokacin hutu (%) | 53 | 102 |
| Flammability rate bayan tafasa ruwa (70 ℃,48h) | V0 (3.2mm) | V0 (3.2mm) |
| V0 (1.5mm) | V0 (1.5mm) | |
| Modules mai sassauci (MPa) | 2315 | 1981 |
| Ma'anar narkewa (230 ℃, 2.16KG) | 6.5 | 3.2 |
Shiryawa:25kg / jaka, 22mt / 20'fcl ba tare da pallets, 17mt / 20'fcl tare da pallets. Sauran shiryawa azaman buƙata.
Adana:a bushe da sanyi wuri, kiyaye daga danshi da hasken rana, shiryayye rayuwa shekaru biyu.