

Babban fa'idodin amfani da gauraya APP TF-241 yana da mai hana wuta a cikin polypropylene (PP) sune kamar haka.
Da fari dai, TF-241 yadda ya kamata yana hana flammability na PP, yana haɓaka juriya na wuta. Wannan yana da mahimmanci a aikace-aikace inda amincin wuta shine fifiko.
Abu na biyu, TF-241 yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na thermal, yana kiyaye amincin tsarin PP a ƙarƙashin yanayin zafi. Hakanan yana taimakawa rage sakin hayaki da hayaki mai guba yayin konewa, yana rage haɗarin lafiya.
Bugu da ƙari, dacewa da TF-241 tare da PP yana da kyau sosai, yana tabbatar da haɗin kai cikin sauƙi da daidaiton aiki.
Gabaɗaya, haɗin haɗin gwiwar TF-241 yana nuna mahimman fa'idodinsa azaman mai hana wuta don PP.
| Ƙayyadaddun bayanai | TF-241 |
| Bayyanar | Farin foda |
| P abun ciki (w/w) | ≥22% |
| N abun ciki (w/w) | ≥17.5% |
| pH darajar (10% aq, a 25 ℃) | 7.0 ~ 9.0 |
| Danko (10% aq, a 25 ℃) | 30mPa·s |
| Danshi (w/w) | 0.5% |
| Girman Barbashi (D50) | 14 ~ 20µm |
| Girman Barbashi (D100) | 100µm |
| Solubility (10% aq, a 25 ℃) | 0.70g/100ml |
| Zazzabi Rubutun (TGA, 99%) | ≥270℃ |
1. Halogen-free kuma babu wani nauyi karfe ions.
2. Ƙarƙashin ƙarancin ƙima, ƙarancin hayaki.
3. White foda, mai kyau ruwa juriya, iya wuce 70 ℃, 168h nutse gwajin
4. Babban kwanciyar hankali na thermal, aiki mai kyau na aiki, babu bayyananniyar zamewar ruwa yayin aiki
5. Ƙananan adadin adadin, babban ƙarfin ƙarfin wuta, fiye da 22% na iya wucewa UL94V-0 (3.2mm)
6.Flame-retardant kayayyakin da kyau yi na high zafin jiki juriya da kuma iya wuce GWIT 750 ℃ da GWFI 960 ℃ gwaje-gwaje
7.Biodegradable zuwa cikin phosphorus da nitrogen mahadi
Ana amfani da TF-241 a cikin homopolymerization PP-H da copolymerization PP-B da HDPE. Ana amfani dashi ko'ina a cikin polyolefin mai ɗaukar wuta da HDPE kamar injin iska mai tururi da kayan aikin gida.
Tsarin Magana don 3.2mm PP (UL94 V0):
| Kayan abu | Formula S1 | Formula S2 |
| Homopolymerization PP (H110MA) | 77.3% |
|
| Copolymerization PP (EP300M) |
| 77.3% |
| Man shafawa (EBS) | 0.2% | 0.2% |
| Antioxidant (B215) | 0.3% | 0.3% |
| Anti-dripping (FA500H) | 0.2% | 0.2% |
| TF-241 | 22-24% | 23-25% |
Kaddarorin injina bisa 30% ƙarar ƙarar TF-241. Tare da 30% TF-241 don isa UL94 V-0 (1.5mm)
| Abu | Formula S1 | Formula S2 |
| Matsakaicin zafin wuta | V0 (1.5mm) | UL94 V-0 (1.5mm) |
| Iyakancin iskar oxygen (%) | 30 | 28 |
| Ƙarfin ɗaure (MPa) | 28 | 23 |
| Tsawaitawa a lokacin hutu (%) | 53 | 102 |
| Flammability rate bayan tafasa ruwa (70 ℃,48h) | V0 (3.2mm) | V0 (3.2mm) |
| V0 (1.5mm) | V0 (1.5mm) | |
| Modules mai sassauci (MPa) | 2315 | 1981 |
| Ma'anar narkewa (230 ℃, 2.16KG) | 6.5 | 3.2 |
Shiryawa:25kg / jaka, 24mt / 20'fcl ba tare da pallets, 20mt / 20'fcl tare da pallets. Sauran shiryawa azaman buƙata.
Ajiya:a bushe da sanyi wuri, kiyaye daga danshi da hasken rana, min. shelf rayuwa shekaru biyu.



